Open-uri20150831-2317-x2o2fq?1441003956

Female Zoey

Bangkok, Thailand

Fb_verified

Profile

Language:


First Name : Miss Maneerat.
Surname : Kammongkoon.
Nickname : Un.
Day of birth is 16 August 1995.
--------- — — — ---------
-จบมัธยมศึกษาปีที่ 3 ที่ โรงเรียนเซนต์จอห์นท่าบม
-ปัจจุบันกำลังศึกษาอยู่ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่โรงเรียนเชียงกลมวิทยา...

นิสัย : ร่าเริง บ้ามาก รักจริง! ฮ่าๆ
ผู้ชาย : ก้อแค่รวย มีการศึกษา แค่เนี้ยะ
อนาคต : อยากโตเป็นผู้ใหญ่ :))



พอล่ะ! !! จบป่ะ ?? #


Copyright© Donuts Bangkok, co. ltd. All rights Reserved.